Kết quả bóng đá Châu Úc - Kqbd Châu Úc mới nhất

Kết quả bóng đá Châu Úc

Kết quả bóng đá Châu Úc được cập nhật mới nhất hôm nay bao gồm: Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Đại Dương.

Ngày Tỷ số Vòng
Cúp C1 Châu Đại Dương BXH
20/05/18 Lautoka 3-4 Team Wellington
13/05/18 Team Wellington 6-0 Lautoka1
22/04/18 1Lautoka 1-1 Marist
Team Wellington 0-0 Auckland City bán kết
08/04/18 As Dragon 1-2 Lautoka quarterfinal
Auckland City 2-0 Solomon Warriors quarterfinal
07/04/18 Team Wellington 11-0 Lae City Dwelle quarterfinal
03/03/18 Auckland City 1-0 Lautoka bảng
1Madang 1-2 Association Sportive Venus bảng
02/03/18 Marist 3-1 Lupe Ole Soaga
Team Wellington 5-1 As Magenta Noumea bảng
28/02/18 Auckland City 5-0 Madang bảng
Association Sportive Venus 1-2 Lautoka bảng
27/02/18 1Marist 1-1 As Magenta Noumea
Team Wellington 7-1 Lupe Ole Soaga bảng
24/02/18 As Magenta Noumea 2-0 Lupe Ole Soaga bảng
18/02/18 AS Lossi 2-2 Erakor Golden Star bảng
16/02/18 Lae City Dwelle 1-4 Nalkutan
Ba 4-1 Tupapa Maraerenga bảng
15/02/18 1Erakor Golden Star 3-4 As Dragon
Solomon Warriors 6-1 AS Lossi bảng
13/02/18 1Nalkutan 4-0 Tupapa Maraerenga bảng
Lae City Dwelle 1-0 Ba bảng
12/02/18 As Dragon 4-0 AS Lossi1 bảng
Erakor Golden Star 2-0 Solomon Warriors1 bảng
10/02/18 Nalkutan 1-0 Ba bảng
Tupapa Maraerenga 2-7 Lae City Dwelle bảng
27/01/18 Pago Youth 0-5 Tupapa Maraerenga preliminary round
Lupe Ole Soaga 6-0 Veitongo preliminary round
24/01/18 Pago Youth 1-13 Lupe Ole Soaga preliminary round
2Veitongo 2-9 Tupapa Maraerenga preliminary round
21/01/18 Pago Youth 1-2 Veitongo preliminary round
Tupapa Maraerenga 1-0 Lupe Ole Soaga preliminary round
07/05/17 Team Wellington 0-2 Auckland City
30/04/17 Auckland City 3-0 Team Wellington chung kết
16/04/17 Team Wellington 7-1 As Magenta Noumea2 bán kết
Auckland City 2-0 Tefana As2
08/04/17 As Magenta Noumea 2-2 Team Wellington bán kết
18/03/17 Rewa 2-1 Erakor Golden Star bảng
Auckland City 11-0 Malampa Revivors bảng
1Lae City Dwelle 3-5 Western United bảng
15/03/17 1Tefana As 2-0 Rewa
Erakor Golden Star 2-1 Marist
Auckland City 2-0 Lae City Dwelle1 bảng
Western United 2-1 Malampa Revivors bảng
11/03/17 Western United 1-2 Auckland City bảng
03/03/17 1As Central Sport 3-0 Lupe Ole Soaga bảng
01/03/17 Team Wellington 3-1 Hienghene Sport Nc
Puaikura 0-1 Ba bảng
28/02/17 1As Magenta Noumea 4-2 As Central Sport1 bảng
26/02/17 Puaikura 1-4 Team Wellington bảng
25/02/17 Lupe Ole Soaga 1-2 As Magenta Noumea bảng
03/02/17 Veitongo 1-1 Lupe Ole Soaga preliminary round
Lupe Ole Soaga 1-1 Veitongo preliminary round
Puaikura 3-1 Utuy Young preliminary round
31/01/17 Veitongo 3-1 Utuy Young preliminary round
1Lupe Ole Soaga 1-2 Puaikura1 preliminary round
28/01/17 Veitongo 0-4 Puaikura preliminary round
Utuy Young 3-4 Lupe Ole Soaga preliminary round