Kết quả bóng đá Luxembourg - Kqbd Luxembourg mới nhất

Kết quả bóng đá Luxembourg

Kết quả bóng đá Luxembourg được cập nhật mới nhất hôm nay bao gồm: Kết quả bóng đá Luxembourg và Cúp quốc gia Luxembourg.

Ngày Tỷ số Vòng
Luxembourg BXH
26/05/18 Victoria Rosport 2-0 UN Kaerjeng 97 playoffs
19/05/18 Us Mondorf-les-bains 2-0 Differdange 03 league
Rodange 91 2-3 Una Strassen league
F91 Dudelange 3-2 Hostert league
Jeunesse Esch 2-1 Us Esch league
Victoria Rosport 2-1 Fola Esch league
13/05/18 Differdange 03 0-6 F91 Dudelange league
Una Strassen 6-0 Hamm Rm Benfica league
Hostert 1-6 Progres Niedercorn league
12/05/18 Us Esch 0-3 Us Mondorf-les-bains league
10/05/18 1Fola Esch 7-1 Rodange 91 league
06/05/18 Jeunesse Esch 4-0 Una Strassen league
Us Mondorf-les-bains 4-3 Union Titus Petange league
Rodange 91 2-2 Racing Union Luxemburg league
Victoria Rosport 2-5 Progres Niedercorn league
F91 Dudelange 4-0 Us Esch league
Hamm Rm Benfica 2-5 Fola Esch league
05/05/18 Differdange 03 2-2 Hostert league
01/05/18 Progres Niedercorn 1-0 Rodange 91 league
29/04/18 Union Titus Petange 1-3 F91 Dudelange league
Fola Esch 1-1 Jeunesse Esch league
Hostert 1-3 Victoria Rosport league
Una Strassen 2-1 Us Mondorf-les-bains league
Us Esch 0-3 Differdange 03 league
28/04/18 Racing Union Luxemburg 1-0 Hamm Rm Benfica league
26/04/18 Us Mondorf-les-bains 1-1 Rodange 91 league
22/04/18 Jeunesse Esch 1-2 Racing Union Luxemburg league
Rodange 91 1-1 Victoria Rosport league
F91 Dudelange 3-2 Una Strassen league
Us Mondorf-les-bains 0-1 Fola Esch league
Us Esch 1-2 Hostert league
Hamm Rm Benfica 1-2 Progres Niedercorn league
Differdange 03 0-2 Union Titus Petange league
15/04/18 Fola Esch 2-3 F91 Dudelange league
Una Strassen 2-2 Differdange 03 league
Progres Niedercorn 1-0 Jeunesse Esch league
Victoria Rosport 1-1 Hamm Rm Benfica league
Hostert 1-1 Rodange 91 league
Racing Union Luxemburg 2-0 Us Mondorf-les-bains league
Union Titus Petange 4-1 Us Esch league
12/04/18 Us Esch 0-2 Victoria Rosport league
Fola Esch 4-1 Hostert1 league
Us Mondorf-les-bains 0-0 Jeunesse Esch league
Differdange 03 5-1 Rodange 911 league
F91 Dudelange 4-0 Hamm Rm Benfica league
Una Strassen 0-1 Racing Union Luxemburg league
Union Titus Petange 1-3 Progres Niedercorn league
08/04/18 Jeunesse Esch 4-1 Victoria Rosport league
Us Mondorf-les-bains 0-0 Progres Niedercorn league
Hamm Rm Benfica 2-0 Rodange 91 league
F91 Dudelange 2-0 Racing Union Luxemburg league
Union Titus Petange 1-2 Hostert league
Differdange 03 0-2 Fola Esch league
07/04/18 Us Esch 0-1 Una Strassen league
31/03/18 Rodange 91 1-3 Jeunesse Esch league
Hostert 3-1 Hamm Rm Benfica league
Racing Union Luxemburg 1-1 Differdange 03 league
Una Strassen 4-2 Union Titus Petange league
Progres Niedercorn 1-3 F91 Dudelange league
Victoria Rosport 1-3 Us Mondorf-les-bains league
Fola Esch 9-0 Us Esch league
19/03/18 1Differdange 03 1-2 Progres Niedercorn league
18/03/18 Us Esch 1-1 Racing Union Luxemburg league
F91 Dudelange 4-0 Victoria Rosport league
Una Strassen 3-0 Hostert league
Jeunesse Esch 3-0 Hamm Rm Benfica league
Union Titus Petange 2-3 Fola Esch league
15/03/18 Racing Union Luxemburg 2-1 Fola Esch league
Victoria Rosport 0-2 Union Titus Petange league
Jeunesse Esch 3-1 F91 Dudelange league
Hamm Rm Benfica 0-1 Differdange 03 league
Progres Niedercorn 1-1 Una Strassen league
1Hostert 1-3 Us Mondorf-les-bains league
Rodange 91 1-0 Us Esch league
11/03/18 Racing Union Luxemburg 2-3 Union Titus Petange league
Hostert 1-2 Jeunesse Esch league
Fola Esch 3-1 Una Strassen league
Hamm Rm Benfica 0-0 Us Mondorf-les-bains league
Progres Niedercorn 3-1 Us Esch league
Victoria Rosport 1-2 Differdange 03 league
10/03/18 Rodange 91 1-2 F91 Dudelange league
08/03/18 Union Titus Petange 1-1 Rodange 91 league
Una Strassen 1-4 Victoria Rosport1 league
Differdange 03 2-0 Jeunesse Esch league
Fola Esch 2-4 Progres Niedercorn league
F91 Dudelange 4-2 Us Mondorf-les-bains league
Us Esch 2-3 Hamm Rm Benfica league
Racing Union Luxemburg 0-0 Hostert league
18/02/18 Us Mondorf-les-bains 3-1 Una Strassen league
Differdange 03 4-1 Us Esch league
Jeunesse Esch 3-3 Fola Esch league
F91 Dudelange 2-1 Union Titus Petange league
Hamm Rm Benfica 0-3 Racing Union Luxemburg league
Victoria Rosport 1-3 Hostert league
Cúp quốc gia Luxembourg BXH
10/05/18 Racing Union 1-0 Differdange 03
19/04/18 CS Petange 1-2 Racing Union
CS Grevenmacher 0-1 Differdange 03
05/04/18 Us Rumelange 0-2 Wiltz 71
Jeunesse Esch 1-3 Racing Union
UN Kaerjeng 97 1-5 Rodange 91