Kết quả bóng đá Macedonia - Kqbd Macedonia mới nhất

Kết quả bóng đá Macedonia

Kết quả bóng đá Macedonia được cập nhật mới nhất hôm nay bao gồm: Kết quả bóng đá Macedonia và Cúp Quốc Gia Macedonia.

Ngày Tỷ số Vòng
Macedonia BXH
19/08/18 Belasica Strumica 0-2 Academy Pandev 29
Makedonija Gjorce Petrov 0-0 FK Shkendija 79 29
1Renova Cepciste 0-1 Vardar Skopje 29
1Korzo Prilep 0-0 Pobeda Prilep
12/08/18 Academy Pandev 2-1 Makedonija Gjorce Petrov 1
Pobeda Prilep 1-0 Belasica Strumica 1
11/08/18 FK Shkendija 79 2-2 Vardar Skopje 1
Rabotnicki Skopje 3-4 Renova Cepciste 1
20/05/18 Rabotnicki Skopje 3-2 Skopje
Pobeda Prilep 1-0 Renova Cepciste
FK Shkendija 79 4-0 Pelister Bitola
Academy Pandev 1-2 Sileks1
Korzo Prilep 4-1 Vardar Skopje
16/05/18 Skopje 1-0 Pobeda Prilep
Renova Cepciste 0-3 FK Shkendija 79
Pelister Bitola 0-2 Korzo Prilep
Sileks 0-0 Rabotnicki Skopje
Vardar Skopje 3-2 Academy Pandev
09/05/18 Korzo Prilep 5-2 Pelister Bitola
06/05/18 Renova Cepciste 1-1 Vardar Skopje 33
Pelister Bitola 1-3 Academy Pandev 33
Sileks 1-3 FK Shkendija 79 33
Rabotnicki Skopje 4-2 Pobeda Prilep 33
02/05/18 FK Shkendija 79 3-0 Rabotnicki Skopje1 32
Vardar Skopje 0-1 Skopje 32
Pelister Bitola 3-2 Renova Cepciste 32
Academy Pandev 1-0 Pobeda Prilep 32
29/04/18 Renova Cepciste 2-1 Academy Pandev 31
Skopje 4-0 Pelister Bitola 31
Sileks 0-2 Vardar Skopje 31
Pobeda Prilep 2-1 FK Shkendija 79 31
Rabotnicki Skopje 1-1 Shkupi 31
25/04/18 Academy Pandev 2-2 FK Shkendija 79 30
Pelister Bitola 2-1 Sileks 30
Renova Cepciste 2-0 Skopje 30
Shkupi 3-1 Pobeda Prilep 30
Vardar Skopje 0-1 Rabotnicki Skopje 30
22/04/18 Sileks 1-0 Renova Cepciste 29
Skopje 0-2 Academy Pandev 29
Pobeda Prilep 2-0 Vardar Skopje1 29
FK Shkendija 79 2-0 Shkupi 29
Rabotnicki Skopje 4-0 Pelister Bitola 29
18/04/18 Pelister Bitola 1-1 Pobeda Prilep 28
Renova Cepciste 2-1 Rabotnicki Skopje 28
Skopje 1-1 Sileks 28
Academy Pandev 1-2 Shkupi 28
Vardar Skopje 2-3 FK Shkendija 79 28
15/04/18 Skopje 0-1 Rabotnicki Skopje 27
Renova Cepciste 2-1 Pobeda Prilep 27
Pelister Bitola 0-6 FK Shkendija 79 27
Vardar Skopje 1-1 Shkupi 27
Sileks 0-0 Academy Pandev 27
07/04/18 Academy Pandev 1-1 Vardar Skopje 26
FK Shkendija 79 5-0 Renova Cepciste 26
Pobeda Prilep 0-1 Skopje 26
Rabotnicki Skopje 2-0 Sileks 26
04/04/18 Sileks 1-1 Pelister Bitola 21
01/04/18 Sileks 1-0 Pobeda Prilep 25
Rabotnicki Skopje 1-1 Academy Pandev 25
Skopje 0-0 FK Shkendija 791 25
Pelister Bitola 0-0 Vardar Skopje 25
Renova Cepciste 3-1 Shkupi 25
18/03/18 Shkupi 0-2 Skopje 24
17/03/18 Pobeda Prilep 2-0 Rabotnicki Skopje 24
Vardar Skopje 1-0 Renova Cepciste 24
Academy Pandev 1-1 Pelister Bitola 24
FK Shkendija 79 1-0 Sileks 24
11/03/18 Skopje 0-0 Vardar Skopje 23
Pobeda Prilep 0-0 Academy Pandev 23
Sileks 1-1 Shkupi 23
10/03/18 Renova Cepciste 1-0 Pelister Bitola 23
Rabotnicki Skopje 0-2 FK Shkendija 79 23
07/03/18 Sileks 0-1 Skopje 19
04/03/18 Shkupi 1-1 Rabotnicki Skopje 22
Academy Pandev 1-1 Renova Cepciste 22
Vardar Skopje 2-3 Sileks 22
Pelister Bitola 0-0 Skopje 22
03/03/18 FK Shkendija 79 3-0 Pobeda Prilep 22
25/02/18 Pobeda Prilep 3-3 Shkupi 21
FK Shkendija 79 1-0 Academy Pandev 21
Skopje 1-1 Renova Cepciste 21
24/02/18 Rabotnicki Skopje 2-1 Vardar Skopje 21
18/02/18 Academy Pandev 0-0 Skopje 20
Vardar Skopje 3-0 Pobeda Prilep 20
Pelister Bitola 3-2 Rabotnicki Skopje 20
Shkupi 0-3 FK Shkendija 79 20
17/02/18 Renova Cepciste 0-0 Sileks 20
14/02/18 FK Shkendija 79 1-1 Vardar Skopje 19
Shkupi 5-2 Academy Pandev 19
Pobeda Prilep 1-1 Pelister Bitola 19
Rabotnicki Skopje 0-0 Renova Cepciste 19
13/12/17 Vardar Skopje 1-0 Rabotnicki Skopje 12
Cúp Quốc Gia Macedonia BXH
24/05/18 Pelister Bitola 0-3 FK Shkendija 79
11/04/18 Academy Pandev 2-1 Pelister Bitola
Renova Cepciste 0-2 FK Shkendija 79
14/03/18 Pelister Bitola 2-1 Academy Pandev
FK Shkendija 79 1-1 Renova Cepciste
07/03/18 FK Shkendija 79 4-0 Vardar Skopje quarterfinal
21/02/18 Vardar Skopje 1-1 FK Shkendija 79 quarterfinal
17/12/17 Korzo Prilep 0-2 Vardar Skopje 2