Hôm nay (24/7) và rạng sáng mai (25/7), các sân cỏ trên khắp thế giới tiếp tục sôi động với các màn so tài hấp dẫn. Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (24/7), đặc biệt là lịch thi đấu vòng sơ loại Cúp C1 châu Âu mùa 2018/19, sẽ được thông tin trong bài viết này.

Vòng sơ loại thứ hai của Champions League mùa tới khởi tranh từ đêm nay với các trận lượt đi. Do chỉ là vòng sơ loại thứ hai nên chưa có sự góp mặt của các CLB quen thuộc với giới mộ điệu.

Vòng đấu được mở màn bằng trận Astana vs Midtjyland vào lúc 21h00 hôm nay (24/7) theo giờ Việt Nam. Tiếp đến CFR Cruj so tài cùng Malmo.

Ngoài ra, hôm nay (24/7) và rạng sáng mai (25/7) còn diễn ra nhiều trận đấu giao hữu cấp CLB để chuẩn bị cho mùa giải mới. Đáng chú ý nhất là cuộc đọ sức giữa Hull City vs Newcastle và Inter Milan vs Sheffield United.

Chi tiết xem tại: Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (24/7)

Lịch thi đấu sơ loại Cúp C1 châu Âu mùa 2018/19 hôm nay (24/7)

21h00 ngày 24/7: Astana vs Midtjylland

23h00 ngày 24/7: CFR Cluj vs Malmo

00h30 ngày 25/7: PAOK vs Basel

01h00 ngày 25/7: Dinamo Zagreb vs Hapoel Be'er Sheva

01h15 ngày 25/7: Shkendija vs Sheriff

01h30 ngày 25/7: Crvena Zvezda vs Suduva

02h00 ngày 25/7: Legia Warszawa vs Spartak Trnava

Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu hôm nay (24/7)

Giờ Vòng  
24/07 07:15 Tháng 7 Treze Campina Grande PB vs Imperatriz Ma
24/07 18:00 Tháng 7 Nottingham Forest vs UNFP
24/07 20:30 Tháng 7 Kerala Blasters vs Melbourne City
24/07 21:00 Tháng 7 Oldham Athletic vs Girona
24/07 23:00 Tháng 7 Amiens vs Tubize
24/07 23:15 Tháng 3 U19 Nữ Đan Mạch vs U19 Nữ Hà Lan
24/07 23:30 Tháng 7 Valencia vs Lausanne Sports
24/07 23:30 Tháng 7 Zfc Meuselwitz vs RB Leipzig
25/07 00:00 Tháng 3 Red Star Waasland-Beveren vs Westerlo
25/07 00:00 Tháng 7 NEC Nijmegen vs Kayserispor
25/07 00:00 Tháng 7 PSV Eindhoven vs Olympiakos Piraeus
25/07 00:00 Tháng 7 De Graafschap vs Groningen
25/07 00:00 Tháng 7 Gelders Veenendaalse VV vs Den Bosch
25/07 00:00 Tháng 7 Heracles Almelo vs Volendam
25/07 00:00 Tháng 7 Wuppertaler vs Bayer Leverkusen
25/07 00:00 Tháng 7 Eibar vs Swansea City
25/07 00:00 Tháng 7 Sporting West Harelbeke vs Kortrijk
25/07 00:00 Tháng 7 Wolfsberger AC vs Udinese
25/07 00:00 Tháng 7 Gimnastic Tarragona vs Larne
25/07 01:00 Tháng 7 Police Service Of Northern Ireland vs Linfield FC
25/07 01:00 Tháng 7 Balzan vs Pieta Hotspurs
25/07 01:00 Tháng 7 Glenavon Lurgan vs Harland Wolff Welders
25/07 01:00 Tháng 7 Nữ Manchester City vs Nữ PSG
25/07 01:00 Tháng 7 Trento vs Venezia
25/07 01:30 Tháng 7 Sheffield United vs Inter Milan
25/07 01:30 Tháng 7 Barnsley vs West Bromwich
25/07 01:30 Tháng 7 AFC Fylde vs Blackpool
25/07 01:30 Tháng 7 Grimsby Town vs Doncaster Rovers
25/07 01:30 Tháng 7 Rochdale vs Middlesbrough
25/07 01:30 Tháng 7 Mansfield Town vs Sheffield Wed.
25/07 01:30 Tháng 7 Solihull Moors vs Burton Albion
25/07 01:30 Tháng 7 Eastleigh vs Gillingham
25/07 01:30 Tháng 7 Chesham United vs Wycombe Wanderers
25/07 01:30 Tháng 7 Chorley vs Tranmere Rovers
25/07 01:30 Tháng 7 Gainsborough Trinity vs Peterborough United
25/07 01:45 Tháng 7 Charlton Athletic vs Brighton
25/07 01:45 Tháng 7 Ballyclare Comrades vs Ballymena United
25/07 01:45 Tháng 7 Colchester United vs Millwall
25/07 01:45 Tháng 7 Guiseley vs Bolton Wanderers
25/07 01:45 Tháng 7 Hull City vs Newcastle United

Kết quả bóng đá Giao Hữu mới nhất

Giờ   Cả trận   H1
24/07 01:45 Inverurie Loco Works 2-3 Aberdeen 0-3
24/07 01:45 Leatherhead 0-1 Hampton & Richmond 0-1
24/07 01:30 Gent 1-0 Strasbourg 0-0
24/07 01:15 1Mosta 1-2 Senglea Athletic 0-0
24/07 00:00 Ejido 1-1 Al Shabab Ksa 0-1
23/07 23:30 Sc Rohrendorf 3-1 Sc Weissenkirchen 2-0
23/07 23:15 Floriana 1-0 Tarxien Rainbows 0-0
23/07 23:00 Trabzonspor 1-1 Al Duhail Sc 1-1
23/07 23:00 Viborg 5-1 Kjellerup IF 1-1
23/07 23:00 Omonia Nicosia 0-0 Hapoel Tel Aviv1 0-0
23/07 23:00 Villarreal B 3-1 Porto B 2-1
23/07 23:00 Varteks Varazdin 1-0 NK Lucko 1-0
23/07 22:40 Vlazrimi Kicevo 1-2 Makedonija Gjorce Petrov 1-2
23/07 22:30 Novi Pazar 0-2 Bokelj Kotor1 0-1
23/07 21:30 Hapoel Bnei Lod 0-4 Beitar Tel Aviv Ramla 0-1
23/07 21:30 Rwanda Womens 0-3 Nữ Ethiopia 0-1
23/07 20:30 Istanbul Buyuksehir Belediyesi 2-0 Eibar 0-0
23/07 20:00 Js Saoura 4-2 Balkan Balkanabat 2-0
23/07 19:00 Uganda Womens 1-4 Nữ Tanzania 0-3
23/07 18:30 Perth Glory 0-1 Chelsea 0-1