Hôm nay (9/8) và rạng sáng mai (10/8), các sân cỏ trên khắp hành tinh vẫn sôi động với những cuộc đọ sức không thể bỏ qua. Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (9/8), đặc biệt là lịch thi đấu trận Ufa vs Progres Niedercorn, sẽ được thông tin trong bài viết này.

Ufa vs Progres Niedercorn là một trong những trận đấu thuộc khuôn khổ lượt đi vòng sơ loại thứ 3 Cúp C2 châu Âu/Europa League mùa 2018/19. Màn thư hùng này diễn ra lúc 21h00 hôm nay (9/8) theo giờ Việt Nam tại sân vận động Neftyanik Stadium (thành phố Ufa, Nga).

Mọi thứ đang diễn ra theo chiều hướng tốt đẹp với Ufa. Ở giải vô địch quốc gia Nga, họ khởi đầu tương đối ổn với 4 điểm sau hai lượt trận đầu tiên. Cuối tuần trước, họ vừa vùi dập ứng viên vô địch là Anzhi với cách biệt 3 bàn không gỡ.

Đêm nay, thầy trò HLV Sergei Tomarov tiếp đón Progres Niedercorn với quyết tâm tạo nên lợi thế lớn trước màn tái đấu sau 1 tuần nữa. Trên thực tế, đây là mục tiêu có thể hoàn thành bởi họ hơn hẳn đối thủ tới từ Luxembourg về cả danh tiếng lẫn lực lượng.

Ở vòng sơ loại thứ hai của Cúp C2 châu Âu/Europa League mùa 2018/19, Ufa chỉ vượt qua Domzale nhờ luật bàn thắng sân khách. Bởi vậy, các cổ động viên của họ đang kỳ vọng vào những màn trình diễn giàu thuyết phục hơn trước Progres Niedercorn.

Quý vị độc giả có thể click vào dòng chữ màu đỏ để xem Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (8/9) chi tiết và chính xác nhất.

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Âu hôm nay (9/8)

Giờ Vòng  
09/08 21:00 qualifying 3.1 Ufa vs Progres Niedercorn
09/08 23:30 qualifying 3.1 RB Leipzig vs Universitatea Craiova
10/08 00:00 qualifying 3.1 Hapoel Beer Sheva vs APOEL Nicosia
10/08 00:00 qualifying 3.1 Sturm Graz vs AEK Larnaca
10/08 00:00 qualifying 3.1 Ludogorets Razgrad vs Zrinjski Mostar
10/08 00:00 qualifying 3.1 Torpedo Kutaisi vs KS Perparimi Kukesi
10/08 00:00 qualifying 3.1 Apollon Limassol FC vs Dinamo Brest
10/08 00:00 qualifying 3.1 Illichivets vs Bordeaux
10/08 00:00 qualifying 3.1 Sheriff vs Valur
10/08 00:00 qualifying 3.1 Trencin vs Feyenoord Rotterdam
10/08 00:20 qualifying 3.1 Jagiellonia Bialystok vs Gent
10/08 00:45 qualifying 3.1 CSKA Sofia vs Kobenhavn
10/08 00:45 qualifying 3.1 Nordsjaelland vs Partizan Belgrade
10/08 01:00 qualifying 3.1 NK Olimpija Ljubljana vs HJK Helsinki
10/08 01:00 qualifying 3.1 Olympiakos Piraeus vs Luzern
10/08 01:00 qualifying 3.1 Besiktas vs LASK Linz
10/08 01:00 qualifying 3.1 Vitesse Arnhem vs Basel
10/08 01:00 qualifying 3.1 Genk vs Lech Poznan
10/08 01:00 qualifying 3.1 Istanbul Buyuksehir Belediyesi vs Burnley
10/08 01:30 qualifying 3.1 Zorya vs Sporting Braga
10/08 01:45 qualifying 3.1 The New Saints vs Midtjylland
10/08 01:45 qualifying 3.1 Hibernian FC vs Molde
10/08 01:45 qualifying 3.1 Spartak Subotica vs Brondby
10/08 01:45 qualifying 3.1 Glasgow Rangers vs NK Maribor
10/08 01:45 qualifying 3.1 Hajduk Split vs Steaua Bucuresti
10/08 01:45 qualifying 3.1 Cork City vs Rosenborg
10/08 01:45 qualifying 3.1 Sarpsborg 08 FF vs NK Rijeka
10/08 02:00 qualifying 3.1 Legia Warszawa vs F91 Dudelange
10/08 02:05 qualifying 3.1 Slovan Bratislava vs Rapid Wien
10/08 02:45 qualifying 3.1 Sevilla vs FK Zalgiris Vilnius

Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu hôm nay (9/8)

Giờ Vòng  
09/08 05:00 Tháng 8 Duque de Caxias RJ vs Macae
09/08 05:00 Tháng 8 America Go vs Novo Horizonte
09/08 05:30 Tháng 8 Trindade Ac vs Associacao Esportiva Evangelica
09/08 17:30   Shillong Lajong FC vs Mlp Football Team
09/08 21:00 Tháng 8 Iraq U16 vs U16 Nhật Bản
09/08 23:00 Tháng 8 Romania U19 vs Israel U19
09/08 23:00 Tháng 8 Spartaks Jurmala vs Suduva
09/08 23:00 Tháng 8 Hapoel Haifa vs Atalanta
09/08 23:00 Tháng 8 Alashkert vs CFR Cluj
10/08 00:00 Tháng 8 NAC Breda vs Anadolu Selcukluspor
10/08 00:00 Tháng 8 Dinamo Minsk vs Zenit St Petersburg
10/08 00:00 Tháng 8 SK Sigma Olomouc vs Kairat Almaty
10/08 00:00 Tháng 8 Eindhoven vs Al-Sharjah
10/08 00:00 Tháng 8 Jordan U16 vs Yemen U16
10/08 01:00 Tháng 8 Larisa vs Aris Thessaloniki
10/08 01:30 Tháng 8 Frosinone vs Real Betis
10/08 22:30 Tháng 8 Nữ PSG vs Nữ Bayern Munich
10/08 23:00 Tháng 8 Union Touarga Sport Rabat vs Forces Armee Royales
11/08 00:00 tháng 3 Bischofshofen vs Tsv St Johann
11/08 00:00 Tháng 8 CD Mirandes vs Osasuna
11/08 00:00 Tháng 8 Go Ahead Eagles vs Sparta Rotterdam
11/08 00:30 Tháng 8 Volendam vs Az Alkmaar 2
11/08 01:00 Tháng 8 Almere City FC vs MVV Maastricht
11/08 01:00 Tháng 8 Kozakken Boys vs RKC Waalwijk
11/08 01:30 Tháng 8 Nữ Montpellier Hsc vs Nữ Arsenal
11/08 01:45 Tháng 8 Elche vs Almeria
11/08 01:45 Tháng 8 UD Marbella vs Cordoba
11/08 16:00 Tháng 8 Nữ Lyon vs Nữ Sc Freiburg
11/08 17:00 Tháng 8 Albacete vs Getafe
11/08 19:30 Tháng 8 Sv Oranje Wit vs Dordrecht 90