Lịch thi đấu bóng đá ngày mai - Lịch bóng đá ngày mai

Lịch bóng đá rạng sáng & ngày mai (ngày 24/6)

Lịch bóng đá cho rạng sáng & trong ngày mai được cập nhật một cách tự động NHANH & CHÍNH XÁC nhất. Thông tin lịch thi đấu bóng đá ngày mai gồm ngày giờ thi đấu, tên đội bóng chủ nhà, tên đội khách, tên vòng đấu và thông tin tên kênh chiếu trực tiếp trên truyền hình (có thể).

Lịch phát sóng và trực tiếp bóng đá rạng sáng ngày mai trên VTV3, VTV6, K+

Lịch tường thuật và bình luận trực tiếp bóng đá sáng sớm và trong ngày mai trên các kênh truyền hình K+, K+1, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTV6 HD, Bóng đá TV (BDTV), Thể Thao TV (TTTV), BTV5, SCTV15, Hà Nội 1 (HN 1), Hà Nội (HN 2), hoặc trên Youtube, live stream trên Fan Page FB... cũng được cập nhật đầy đủ.

Các giải đấu được sắp xếp theo quy luật nào?

Những giải đấu nổi bật được người Việt Nam quan tâm nhất như Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, Cúp C1 Châu Âu (Champions League), Cúp C2 Châu Âu (Europa League), J-League, K-League hay V-League được gắn dấu sao màu xanh thì được SẮP XẾP trên cùng, các giải đấu còn lại thì được sắp xếp theo bảng chữ cái A-Z của quốc gia của giải đấu đó.

Ví dụ: Giải Hạng 2 Hy Lạp thì được sắp xếp ở vần chữ H tương ứng với chữ cái đầu của nước Hy Lạp. Hay Hạng 2 Estonia được sắp xếp theo chữ E của quốc gia Estonia.

Giải đấu nổi bật
Châu lục
Quốc gia [A-Z]
Ngày Tỷ số Vòng
 Thế Giới - World Cup BXH
24/06 Anh Panama bảng
Kênh phát sóng trực tiếp: VTV6, VTV6HD, HTV The Thao, HTV1, HTV4
Nhật Bản Senegal bảng
Kênh phát sóng trực tiếp: VTV6, VTV6HD, HTV9, HTV The Thao, HTV1, HTV4
25/06 Ba Lan Colombia bảng
Kênh phát sóng trực tiếp: VTV3, VTV3HD, HTV9, HTV The Thao, HTV1, HTV4, HTV7
 Mỹ - Nhà nghề Mỹ MLS BXH
25/06 Atlanta United Portland Timbers
New York City Toronto
 Nhật Bản - Hạng 2 Nhật Bản BXH
24/06 Machida Zelvia Albirex Niigata 20
 Thế Giới - Giao Hữu BXH
24/06 Obolon Kiev Olimpic Donetsk
Karpaty Lviv Skala Stryi
ukraine (Bóng đá bãi biển) Đức (Bóng đá bãi biển) Tháng 3
Baltika AGMK Tháng 6
Spartak Subotica Mordovia Saransk
Nữ Vaxjo Ff Nữ If Limhamn Bunkeflo Tháng 3
Barciczanka Barcice Hutnik Krakow
Lechia Gdansk APOEL Nicosia Tháng 6
Legia Warszawa Stal Mielec Tháng 6
Chotebor Slavia Praha Tháng 6
SG Austria Klagenfurt Tianjin Quanjian Tháng 6
Spartakus Daleszyce Viitorul Constanta Tháng 6
V-Varen Nagasaki Universitatea Craiova
Zenit St Petersburg Pinzgau Saalfelden
Angola - Angola BXH
24/06 Estrela Clube 1 De Maio Petro Atletico De Luanda
Kabuscorp Do Palanca Desportivo Jgm
Progresso Domant
Belarus - Belarus BXH
24/06 Slutsksakhar Slutsk Dinamo Minsk
BATE Borisov Shakhter Soligorsk
25/06 Luch Minsk Torpedo Zhodino
Canada - Canada BXH
25/06 Sc Scarborough Ontario Csc Mississauga
Ecuador - Ecuador BXH
25/06 Macara CD El Nacional
Barcelona SC ECU Delfin
Kazakhstan - Kazakhstan BXH
24/06 Kairat Almaty Astana
Litva - Hạng 2 Litva BXH
24/06 Utenis Utena Dziugas Telsiai 13
Litva - Cúp Quốc Gia Litva BXH
24/06 Nevezis Palanga
Moldova - Moldova BXH
24/06 Olimpia Balti Sfintul Gheorghe
Dinamo-Auto Cs Petrocub
Speranta Nisporeni Milsami
Zimbru Chisinau Sheriff
Mỹ - Hạng nhất Mỹ BXH
25/06 New York Red Bulls B Ottawa Fury
Swope Park Rangers Las Vegas Lights
Myanmar - Myanmar BXH
24/06 Southern Myanmar Hantharwady United
Mahar United Mawyawadi
Gospel For Asia Football Club Laconi Lian
Na Uy - Na Uy BXH
24/06 Start Kristiansand Kristiansund BK
FK Haugesund Lillestrom
Sarpsborg 08 FF Tromso IL
Bodo Glimt Sandefjord
Stromsgodset Ranheim IL
25/06 Rosenborg Valerenga
Na Uy - Hạng 2 Na uy BXH
24/06 Viking Ham-Kam
Asane Fotball Levanger
Ullensaker/Kisa IL Sandnes Ulf
Kongsvinger Strommen
Aalesund Notodden FK
Tromsdalen UIL Floro
25/06 Sogndal Jerv
Nhật Bản - Cúp Liên Đoàn Nhật Bản (nữ) BXH
24/06 Nữ Nagano Parceiro Nữ Kanagawa University
Paraguay - Hạng 2 Paraguay BXH
24/06 Ca River Plate Asuncion Sportivo San Lorenzo
25/06 Ri 3 Corrales Resistencia Sc
General Caballero Fulgencio Yegros
Sportivo Iteno Deportivo Caaguazu
Rubio Nu Asuncion Deportivo Liberacion
2 De Mayo Pjc Sportivo Trinidense
Singapore - Singapore BXH
24/06 Hougang United FC DPMM FC
Geylang United FC Albirex Niigata FC
Thái Lan - Thái Lan BXH
24/06 Prachuap Khiri Khan Buriram United
Port Bangkok Glass
Chiangrai United Muang Thong United
Navy Pattaya United
Thụy Điển - Hạng nhất Thụy Điển BXH
24/06 Norrby IF Landskrona BoIS
Varbergs BoIS FC GAIS
Osters IF AFC Eskilstuna
Helsingborg IF IFK Varnamo
Ik Frej Taby Gefle IF
Trung Quốc - Hạng 3 Trung Quốc BXH
24/06 Beijing Tech Jiangsu Yancheng

Thuật ngữ Livescore của BDP
HT Đang nghỉ giữa 2 hiệp chính
Dừng Trận đấu tạm dừng ít phút
Luân lưu Đang sút penalty
Hủy Hủy trận đấu
Hoãn Hoãn trận đấu do thời tiết, ...