Lịch thi đấu bóng đá Séc - Lịch bóng đá Séc

Lịch thi đấu bóng đá Séc

Lịch thi đấu bóng đá Séc được cập nhật mới nhất hôm nay bao gồm: Lịch thi đấu bóng đá Séc, Hạng 2 Séc, U21 Séc, Cúp Quốc Gia Séc và Siêu cúp Séc.

Lịch thi đấu bóng đá Séc mới nhất cho tuần tới

Lịch thi đấu bóng đá Séc cho 1 tuần sắp tới được cập nhật một cách tự động NHANH & CHÍNH XÁC nhất. Thông tin lịch bóng đá Séc gồm ngày giờ thi đấu, tên đội bóng chủ nhà, tên đội khách, tên vòng đấu và thông tin tên kênh chiếu trực tiếp trên truyền hình (có thể).

Séc

Châu lục
Quốc gia [A-Z]
Ngày Tỷ số Vòng
Séc BXH
17/08/18 Dukla Praha 23:30 Synot Slovacko
18/08/18 SK Sigma Olomouc 19:00 Banik Ostrava
Slovan Liberec 22:00 Bohemians 1905
Zlin 22:00 Teplice
Mlada Boleslav 22:00 Opava
19/08/18 Slavia Praha 00:00 Baumit Jablonec
Mfk Karvina 20:00 Viktoria Plzen
Sparta Praha 23:00 Marila Pribram
Hạng 2 Séc BXH
17/08/18 Usti nad Labem 23:00 Viktoria Zizkov
18/08/18 SC Znojmo 00:00 Fotbal Trinec
Pardubice 15:15 Chrudim
Fk Banik Sokolov 15:15 Vysocina Jihlava
Vitkovice 22:00 Sk Slovan Varnsdorf
Prostejov 22:00 Hradec Kralove
19/08/18 Fk Mas Taborsko 22:00 Fk Graffin Vlasim
U21 Séc BXH
19/08/18 Synot Slovacko U21 15:15 Sigma Olomouc U21 msfl
Baumit Jablonec U21 15:30 Mlada Boleslav U21 cfl
Zlin U21 16:00 Banik Ostrava U21 msfl
Fotbal Trinec U21 16:00 Brno U21 msfl
Bohemians 1905 U21 16:00 Dukla Praha U21 cfl
Hradec Kralove U21 16:00 Slavia Praha U21 cfl
Teplice U21 16:00 Sparta Praha U21 cfl
Vysocina Jihlava U21 18:00 Mfk Karvina U21 msfl
20/08/18 Marila Pribram U21 18:00 Slovan Liberec U21 cfl
Viktoria Plzen U21 21:00 Ceske Budejovice U21 cfl
Cúp Quốc Gia Séc BXH
15/08/18 Lisen 22:00 Prostejov
Frydlant 22:00 Frydek-mistek 2
Sumperk 22:00 Unicov 2
Sokol Tasovice 22:00 Velke Mezirici 2
Slavoj Polna 22:00 Afc Humpolec
Slavicin 22:30 Valasske Mezirici 2
Benatky Nad Jizerou 23:00 Benesov
Mfk Havirov 23:00 Odra Petrkovice Tháng 3
Admira Praha 23:00 Kraluv Dvur 2
Ostra 23:00 Sokol Zapy 2
Rakovnik 23:00 Fk Banik Sokolov
Hranice Kunz 23:00 Bohumin
Zenit Caslav 23:00 Fk Graffin Vlasim 2
Tj Dvur Kralove 23:00 Zivanice
Kladno 23:00 Karlovy Vary Dvory 2
Litomerice 23:00 Sk Slovan Varnsdorf 2
Slovan Rosice 23:00 Sardice
Sk Vysoke Myto 23:00 Jiskra Usti Nad Orlici
Mostecky 23:00 Sokol Brozany 2
Nachod Destne 23:00 Prevysov 2
Spolana Neratovice 23:00 Slovan Velvary 2
Pencin Turnov 23:00 Stechovice 2
Spartak Sobeslav 23:00 Pisek 2
Sokol Hostoun 23:00 Slavoj Vysehrad 2
Slavoj Olympia 23:00 Dolni Benesov
Horky Nad Jizerou 23:00 Dobrovice
Sokol Lanzho 23:00 Slavia Kromeriz