Lịch thi đấu Cúp C2 Châu Âu - Lịch bóng đá Châu Âu

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Âu hôm nay

Lịch bóng đá Cúp C2 Châu Âu tối, đêm nay ngày 15/08 và rạng sáng ngày mai ngày 16/08 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất. Thông tin lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Âu gồm ngày giờ thi đấu, tên đội bóng chủ nhà, tên đội khách, tên vòng đấu và kênh chiếu trực tiếp trên truyền hình (có thể có).

Lịch thi đấu vòng qualifying 3.1 Cúp C2 Châu Âu là lịch thi đấu vòng đấu mới nhất của giải Cúp C2 Châu Âu mùa bóng 2018-2019. Ltd bd Cúp C2 Châu Âu mới nhất hôm nay bao gồm các trận nổi bật sau đây: Kairat Almaty vs SK Sigma Olomouc (21h00 ngày 16/8), Progres Niedercorn vs Ufa (22h00 ngày 16/8), AEK Larnaca vs Sturm Graz (22h30 ngày 16/8), HJK Helsinki vs NK Olimpija Ljubljana (23h00 ngày 16/8), Universitatea Craiova vs RB Leipzig (23h30 ngày 16/8).

Lịch phát sóng & lịch trực tiếp Cúp C2 Châu Âu trên TV, truyền hình

Lịch tường thuật và bình luận trực tiếp giải bóng đá Cúp C2 Châu Âu trên các kênh truyền hình K+, K+1, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTV6 HD, Bóng đá TV (bdtv), Thể Thao TV (tttv), BTV5, SCTV15, Hà Nội 1, HN 2, hoặc trên Youtube, lịch thi đấu bóng đá số... cũng được cập nhật đầy đủ.

Giải bóng đá Cúp C2 Châu Âu là gì? Thể thức thi đấu như thế nào?

Thể thức thi đấu của giải bóng đá Cúp C2 Châu Âu là giải đấu cúp, chia thành vòng loại, tứ kết, bán kết, chung kết để tìm ra đội vô địch. Mùa bóng hiện tại là mùa 2018-2019.

Ngày Giờ Vòng
16/08/18 Kairat Almaty 21:00 SK Sigma Olomouc
Progres Niedercorn 22:00 Ufa
AEK Larnaca 22:30 Sturm Graz
HJK Helsinki 23:00 NK Olimpija Ljubljana
Universitatea Craiova 23:30 RB Leipzig
Kobenhavn 23:30 CSKA Sofia
17/08/18 Suduva 00:00 Spartaks Jurmala
APOEL Nicosia 00:00 Hapoel Beer Sheva
KS Perparimi Kukesi 00:00 Torpedo Kutaisi
Zenit St Petersburg 00:00 Dinamo Minsk
Midtjylland 00:00 The New Saints
Molde 00:00 Hibernian FC
FK Zalgiris Vilnius 00:00 Sevilla
CFR Cluj 00:00 Alashkert
Maccabi Tel Aviv 00:30 Pyunik
Luzern 00:30 Olympiakos Piraeus
Dinamo Brest 00:45 Apollon Limassol FC
LASK Linz 00:45 Besiktas
Atalanta 01:00 Hapoel Haifa
Zrinjski Mostar 01:00 Ludogorets Razgrad
Basel 01:00 Vitesse Arnhem
Brondby 01:00 Spartak Subotica
F91 Dudelange 01:00 Legia Warszawa
Lech Poznan 01:15 Genk
NK Maribor 01:15 Glasgow Rangers
Gent 01:30 Jagiellonia Bialystok
Partizan Belgrade 01:30 Nordsjaelland
Feyenoord Rotterdam 01:30 Trencin
Rapid Wien 01:30 Slovan Bratislava
Bordeaux 01:45 Illichivets
Burnley 01:45 Istanbul Basaksehir
Rosenborg 01:45 Cork City
NK Rijeka 01:45 Sarpsborg 08 FF
Valur 02:00 Sheriff
Sporting Braga 02:30 Zorya

Giải bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Tên Tiếng Việt Cúp C2 Châu Âu
Tên Tiếng Anh Europa League
Quốc gia Châu Âu
Thể thức thi đấu Đấu cúp
Mùa bóng hiện tại 2018-2019
Vòng đấu hiện tại qualifying 3.1