Thông tin trận Alashkert vs Sutjeska

Alashkert vs Sutjeska là một trong những trận đấu thuộc khuôn khổ lượt về vòng sơ loại thứ hai Cúp C2 châu Âu/Europa League mùa 2018/19. Cuộc đọ sức này diễn ra vào lúc 22h00 hôm nay (2/8) tại sân vận động Vazgen Sargsyan Republican.

Lượt đi, dù phải làm khác trên đất Montenegro, Alashkert vẫn ca khúc khải hoàn. Họ đánh bại Sutjeska với tỷ số 1-0 nhờ sự tỏa sáng của Mladen Zeljkovic.

Kết quả này mang lại lợi thế lớn cho Alashkert trước màn tái đấu vào đêm nay. Chỉ cần một kết quả hòa, thầy trò HLV Varuzhan Sukiasyan sẽ giành quyền đi tiếp. Song, với lợi thế sân nhà, đại diện của Armenia mong muốn thể hiện được nhiều hơn.

>>> Xem thêm: Trực tiếp bóng đá hôm nay

Trực tiếp kết quả Alashkert vs Sutjeska

Chúng tôi sẽ cập nhật trực tiếp kết quả trận Alashkert vs Sutjeska (22h00 ngày 2/8) sớm và chính xác nhất tại link: Trực tiếp kết quả Alashkert vs Sutjeska

Ngoài ra, kết quả các trận đấu thuộc khuôn khổ lượt về vòng sơ loại thứ hai Cúp C2 châu Âu/Europa League đều được cập nhật trên website của chúng tôi tại link sau: Trực tiếp kết quả vòng loại Cúp C2 hôm nay 2/8.

Kính mời quý vị độc giả chú ý đón theo dõi và tiếp tục ủng hộ!

Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu mới nhất

Giờ   Cả trận   H1
01/08 23:00 Fola Esch 1-4 Genk 0-2
31/07 23:00 1Pyunik 1-0 Tobol Kostanai 0-0
27/07 02:45 Sevilla 4-0 Ujpesti TE1 3-0
27/07 02:00 1DAC Dunajska Streda 1-3 Dinamo Minsk 1-1
27/07 02:00 Stjarnan 0-2 Kobenhavn 0-0
27/07 01:45 Aberdeen 1-1 Burnley 1-0
27/07 01:45 Dundalk 0-0 AEK Larnaca 0-0
27/07 01:45 Spartak Subotica 2-0 Sparta Praha 1-0
27/07 01:45 Hibernian FC 3-2 Asteras Tripolis1 0-2
27/07 01:45 ZNK Osijek 0-1 Glasgow Rangers 0-1
27/07 01:30 Partizan Belgrade 1-0 Trakai1 0-0
27/07 01:30 FK Zeljeznicar 1-2 Apollon Limassol FC 0-1
27/07 01:30 Atalanta 2-2 FK Sarajevo 2-0
27/07 01:15 1St. Gallen 2-1 Sarpsborg 08 FF 1-1
27/07 01:00 Genk 5-0 Fola Esch 4-0
27/07 01:00 FK Sutjeska Niksic 0-1 Alashkert 0-1
27/07 01:00 Hajduk Split 1-0 Slavia Sofia1 0-0
27/07 01:00 The New Saints 2-1 Lincoln City 1-1
27/07 01:00 B36 Torshavn 0-2 Besiktas 0-2
27/07 01:00 Gornik Zabrze 0-1 Trencin 0-1
27/07 01:00 NK Olimpija Ljubljana 5-1 Crusaders FC 1-0
27/07 01:00 Santa Coloma 1-0 Valur 0-0
27/07 00:45 LASK Linz 4-0 Lillestrom 2-0
27/07 00:45 Dinamo Brest 4-3 Atromitos Athens 2-0
27/07 00:45 Nordsjaelland 1-0 AIK Solna 1-0
27/07 00:30 Shakhter Soligorsk 1-1 Lech Poznan 0-0
27/07 00:20 Jagiellonia Bialystok 1-0 Rio Ave 1-0
27/07 00:00 Djurgardens 1-1 Illichivets 0-1
27/07 00:00 Molde 3-0 KF Laci 2-0
27/07 00:00 Zrinjski Mostar 1-1 Valletta FC 0-0
27/07 00:00 APOEL Nicosia 5-0 Flora Tallinn 2-0
27/07 00:00 Budapest Honved 1-0 Progres Niedercorn 0-0
27/07 00:00 FK Zalgiris Vilnius 1-0 Vaduz 0-0
27/07 00:00 CSKA Sofia 3-0 Trenkwalder Admira 3-0
27/07 00:00 1Maccabi Tel Aviv 2-0 Radnicki Nis 0-0
26/07 23:30 1RB Leipzig 4-0 Hacken 2-0
26/07 23:30 F91 Dudelange 2-1 Kf Drita Gjilan 0-1
26/07 23:00 Torpedo Kutaisi 3-0 Vikingur Gotu 1-0
26/07 23:00 Chikhura Sachkhere 0-0 NK Maribor 0-0
26/07 23:00 Balzan 2-1 Slovan Bratislava 1-0
26/07 23:00 Hapoel Haifa 1-1 Hafnarfjordur FH 0-0
26/07 22:30 NK Rudar Velenje 0-2 Steaua Bucuresti 0-1
26/07 22:00 Tobol Kostanai 2-1 Pyunik 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Âu mới nhất

Giờ Vòng  
02/08 22:00 qualifying 2.2 KF Laci vs Molde
02/08 22:00 qualifying 2.2 Alashkert vs FK Sutjeska Niksic
02/08 22:30 qualifying 2.2 AEK Larnaca vs Dundalk
02/08 22:30 qualifying 2.2 Trencin vs Gornik Zabrze
02/08 23:00 qualifying 2.2 Flora Tallinn vs APOEL Nicosia
02/08 23:00 qualifying 2.2 Valletta FC vs Zrinjski Mostar
02/08 23:00 qualifying 2.2 Slavia Sofia vs Hajduk Split
02/08 23:00 qualifying 2.2 Trakai vs Partizan Belgrade
02/08 23:00 qualifying 2.2 Dinamo Minsk vs DAC Dunajska Streda
02/08 23:30 qualifying 2.2 Lillestrom vs LASK Linz
02/08 23:30 qualifying 2.2 Hacken vs RB Leipzig
03/08 00:00 qualifying 2.2 Illichivets vs Djurgardens
03/08 00:00 qualifying 2.2 Progres Niedercorn vs Budapest Honved
03/08 00:00 qualifying 2.2 Vaduz vs FK Zalgiris Vilnius
03/08 00:00 qualifying 2.2 Trenkwalder Admira vs CSKA Sofia
03/08 00:00 qualifying 2.2 AIK Solna vs Nordsjaelland
03/08 00:00 qualifying 2.2 Lincoln City vs The New Saints
03/08 00:00 qualifying 2.2 Apollon Limassol FC vs FK Zeljeznicar
03/08 00:00 qualifying 2.2 Sparta Praha vs Spartak Subotica
03/08 00:15 qualifying 2.2 Atromitos Athens vs Dinamo Brest
03/08 00:30 qualifying 2.2 Slovan Bratislava vs Balzan
03/08 01:00 qualifying 2.2 Vitesse Arnhem vs Viitorul Constanta
03/08 01:00 qualifying 2.2 Vikingur Gotu vs Torpedo Kutaisi
03/08 01:00 qualifying 2.2 Besiktas vs B36 Torshavn
03/08 01:00 qualifying 2.2 Asteras Tripolis vs Hibernian FC
03/08 01:00 qualifying 2.2 Kobenhavn vs Stjarnan
03/08 01:15 qualifying 2.2 NK Maribor vs Chikhura Sachkhere
03/08 01:15 qualifying 2.2 FK Sarajevo vs Atalanta
03/08 01:30 qualifying 2.2 Domzale vs Ufa
03/08 01:30 qualifying 2.2 Steaua Bucuresti vs NK Rudar Velenje
03/08 01:45 qualifying 2.2 Burnley vs Aberdeen
03/08 01:45 qualifying 2.2 Bordeaux vs FK Ventspils
03/08 01:45 qualifying 2.2 SP La Fiorita vs Spartaks Jurmala
03/08 01:45 qualifying 2.2 AZ Alkmaar vs Kairat Almaty
03/08 01:45 qualifying 2.2 Lech Poznan vs Shakhter Soligorsk
03/08 01:45 qualifying 2.2 Sarpsborg 08 FF vs St. Gallen
03/08 01:45 qualifying 2.2 Glasgow Rangers vs ZNK Osijek
03/08 02:00 qualifying 2.2 Radnicki Nis vs Maccabi Tel Aviv
03/08 02:00 qualifying 2.2 Rio Ave vs Jagiellonia Bialystok
03/08 02:00 qualifying 2.2 Crusaders FC vs NK Olimpija Ljubljana
03/08 02:00 qualifying 2.2 Ujpesti TE vs Sevilla
03/08 02:15 qualifying 2.2 Hafnarfjordur FH vs Hapoel Haifa
03/08 03:00 qualifying 2.2 Valur vs Santa Coloma