Đêm qua (24/7) và rạng sáng hôm nay (25/7) đã diễn ra nhiều màn so tài hấp dẫn. Kết quả bóng đá hôm nay (25/7), đặc biệt là kết quả các trận thuộc vòng sơ loại Cúp C1 châu Âu mùa 2018/19, sẽ có trong bài viết này.

Vòng sơ loại thứ hai của Champions League mùa tới bước vào loạt trận lượt đi từ lúc 21h00 ngày 24/7 theo giờ Việt Nam. Ở màn so tài đầu tiên, Astana đã đánh bại Midtjylland với tỷ số 2-1 nhờ cú đúp của Kleinheisler.

Sau đó, CFR Cluj đã thất thủ 0-1 ngay trên sân nhà trước Malmo. Carlos Strandberg là tác giả của bàn thắng duy nhất giúp đại diện của Thụy Điển ca khúc khải hoàn khi rời Romania.

Dinamo Zagreb, CLB thường xuyên góp mặt tại vòng bảng những mùa gần đây, không mấy khó khăn để vùi dập Hapoel Beer Sheva với tỷ số 5-0. Crvena Zvezda cũng tận dụng tốt lợi thế sân nhà để giành chiến thắng thuyết phục 3-0 trước Suduva.

Legia Warszawa, CLB nổi tiếng của bóng đá Ba Lan, lại làm buồn lòng các cổ động viên nhà khi để thua hai bàn không gỡ trước Spartak Trnava. Basel cũng thất bại trong việc tìm một kết quả có lợi khi rời sân của PAOK Saloniki.

Quý vị độc giả có thể click vào dòng chữ màu đỏ để xem Kết quả bóng đá hôm nay (25/7) một cách chi tiết và chính xác nhất.
 

Kết quả bóng đá sơ loại Cúp C1 Châu Âu hôm nay (25/7)

Giờ   Cả trận   H1
25/07 02:00 Legia Warszawa 0-2 Spartak Trnava 0-1
25/07 01:30 Crvena Zvezda 3-0 Suduva 2-0
25/07 01:15 FK Shkendija 79 1-0 Sheriff 1-0
25/07 01:00 Dinamo Zagreb 5-0 Hapoel Beer Sheva 2-0
25/07 00:30 PAOK Saloniki 2-1 Basel 1-0
24/07 23:00 CFR Cluj 0-1 Malmo 0-1
24/07 21:00 Astana 2-1 Midtjylland 1-0

Kết quả bóng đá Giao Hữu hôm nay (25/7)

Giờ   Cả trận   H1
25/07 01:45 Charlton Athletic 1-1 Brighton 0-0
25/07 01:45 Ballyclare Comrades 0-4 Ballymena United 0-3
25/07 01:45 Colchester United 2-1 Millwall 2-0
25/07 01:45 Guiseley 3-1 Bolton Wanderers 2-0
25/07 01:45 Hull City 2-2 Newcastle United 1-1
25/07 01:45 Milton Keynes Dons 0-1 Ipswich 0-0
25/07 01:45 Oxford United 4-3 Leeds United 3-0
25/07 01:45 Stevenage Borough 1-2 Crystal Palace 1-1
25/07 01:45 Workington 1-3 Carlisle 0-2
25/07 01:45 Weston Super Mare 4-1 Cheltenham Town 3-0
25/07 01:45 Barrow 5-0 Lancaster City 3-0
25/07 01:45 Chester FC 2-2 Morecambe 1-1
25/07 01:45 Dorchester Town 0-2 Yeovil Town 0-1
25/07 01:45 Dover Athletic 1-0 Welling United 0-0
25/07 01:45 Eastbourne Borough 1-3 Burgess Hill Town 1-2
25/07 01:45 Ebbsfleet United 2-2 Cambridge United 0-2
25/07 01:45 Hyde Utd 1-2 Fc United Of Manchester 0-1
25/07 01:45 St Albans City 1-1 Leyton Orient 1-1
25/07 01:45 Boston United 1-4 Lincoln City 1-1
25/07 01:45 Barry Town Afc 2-0 Swansea Xi 2-0
25/07 01:45 Slough Town 3-0 Boreham Wood 1 3-0
25/07 01:45 Hemel Hempstead Town 3-2 Watford U23 1-1
25/07 01:45 Radcliffe Borough 2-2 Bury 0-1
25/07 01:45 South Park 0-5 Kingstonian 0-3
25/07 01:45 Whyteleafe 3-1 Merstham 3-0
25/07 01:45 Trafford 1-2 Altrincham 0-1
25/07 01:45 Stalybridge Celtic 2-3 Curzon Ashton 0-1
25/07 01:45 Sevenoaks Town 1-1 Maidstone United 1-1
25/07 01:45 Chatham Town 1-1 Gillingham 1-0
25/07 01:45 Stafford Rangers 1-3 Port Vale Xi 1-0
25/07 01:30 Southport FC 1-1 Accrington Stanley 0-0
25/07 01:30 Sheffield United 1-1 Inter Milan 1-1
25/07 01:30 Police Service Of Northern Ireland 1-1 Linfield FC 0-0
25/07 01:30 Barnsley 2-3 West Bromwich 2-1
25/07 01:30 AFC Fylde 1-1 Blackpool 1-0
25/07 01:30 Grimsby Town 1-0 Doncaster Rovers 1-0
25/07 01:30 Rochdale 3-2 Middlesbrough 0-1
25/07 01:30 Mansfield Town 2-1 Sheffield Wed. 1-0
25/07 01:30 Solihull Moors 3-2 Burton Albion 1-0
25/07 01:30 Eastleigh 0-4 Gillingham 0-1