Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Lịch bóng đá hôm nay

Lịch bóng đá hôm nay ngày 25/4

Lịch bóng đá cho tối & đêm nay được cập nhật một cách tự động NHANH & CHÍNH XÁC nhất. Thông tin lịch thi đấu bóng đá hôm nay gồm ngày giờ thi đấu, tên đội bóng chủ nhà, tên đội khách, tên vòng đấu và thông tin tên kênh chiếu trực tiếp trên truyền hình (có thể).

Lịch phát sóng và trực tiếp bóng đá hôm nay trên VTV3, VTV6, K+

Lịch tường thuật và bình luận trực tiếp bóng đá hôm nay trên các kênh truyền hình K+, K+1, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTV6 HD, Bóng đá TV (BDTV), Thể Thao TV (TTTV), BTV5, SCTV15, Hà Nội 1 (HN 1), Hà Nội (HN 2), hoặc trên Youtube, live stream trên Fan Page FB... cũng được cập nhật đầy đủ.

Các giải đấu được sắp xếp theo quy luật nào?

Những giải đấu nổi bật được người Việt Nam quan tâm nhất như Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, Cúp C1 Châu Âu (Champions League), Cúp C2 Châu Âu (Europa League), J-League, K-League hay V-League được gắn dấu sao màu xanh thì được SẮP XẾP trên cùng, các giải đấu còn lại thì được sắp xếp theo bảng chữ cái A-Z của quốc gia của giải đấu đó.

Ví dụ: Giải Hạng 2 Hy Lạp thì được sắp xếp ở vần chữ H tương ứng với chữ cái đầu của nước Hy Lạp. Hay Hạng 2 Estonia được sắp xếp theo chữ E của quốc gia Estonia.

Giải đấu nổi bật
Châu lục
Quốc gia [A-Z]
Ngày Tỷ số Vòng
 Pháp - Ligue 1 BXH
25/04 Caen 23:45 Toulouse 33
 Châu Âu - Cúp C1 Châu Âu BXH
26/04 Bayern Munich 01:45 Real Madrid bán kết
Kênh phát sóng trực tiếp: K+PM
 Nam Mỹ - Cúp C1 Nam Mỹ BXH
26/04 Atletico Tucuman 05:15 The Strongest bảng
Nacional Montevideo 05:15 Real Atletico Garcilaso bảng
Monagas SC 07:45 Defensor bảng
Independiente Santa Fe 07:45 CR Flamengo (RJ) bảng
Boca Juniors 07:45 Palmeiras bảng
 Concacaf - Cúp C1 CONCACAF BXH
26/04 Chivas Guadalajara 08:30 Toronto chung kết
 Châu Á - AFC CUP BXH
25/04 Shan United 17:00 Boeung Ket Angkor bảng
Ceres 17:00 Home United FC bảng
Abahani Limited 17:30 Aizawl bảng
Bali United 18:00 Global FC bảng
Thanh Hóa 18:00 Yangon United bảng
Fu Jen University 18:00 Hwaebul
New Radiant 18:00 Bengaluru bảng
Benfica De Macau 19:00 April 25 Sports Club bảng
Altyn Asyr 19:30 Ahal bảng
 Nhật Bản - J-League 1 BXH
25/04 Cerezo Osaka 17:00 Vegalta Sendai 10
Consadole Sapporo 17:00 Yokohama F Marinos 10
Tokyo 17:00 Sanfrecce Hiroshima 10
Jubilo Iwata 17:00 V-Varen Nagasaki 10
Kashima Antlers 17:00 Vissel Kobe 10
Kashiwa Reysol 17:00 Urawa Red Diamonds 10
Nagoya Grampus Eight 17:00 Shimizu S-Pulse 10
Sagan Tosu 17:00 Kawasaki Frontale 10
Shonan Bellmare 17:00 Gamba Osaka 10
 Hàn Quốc - Hàn Quốc BXH
25/04 Suwon Samsung Bluewings 17:30 Gyeongnam 9
Ulsan Hyundai Horang-i 17:30 Incheon United 9
Pohang Steelers 17:30 Jeju United 9
Chunnam Dragons 17:30 Seoul 9
Daegu 17:30 Sangju Sangmu Phoenix 9
Gangwon 18:00 Jeonbuk Hyundai Motors 9
 Thế Giới - Giao Hữu BXH
25/04 Central Railway 17:15 Fsi Seaview Tháng 4
Italy U20 19:00 Croatia U20 Tháng 4
Al-Nasr Riyadh 22:59 Valencia Tháng 4
Turi Jk Ganvix 22:59 Pohja Sakala Tháng 4
26/04 U19 Đan Mạch 00:00 U19 Đức Tháng 4
Al Merreikh 00:00 Hay Al Arab Tháng 4
Romoli 00:00 Pohja Tallinna Jk Volta Tháng 4
Ai Cập - Ai Cập BXH
25/04 Enppi 20:45 Tanta
El Daklyeh 20:45 Wadi Degla SC
EL Masry 22:59 Smouha SC
Angola - Angola BXH
25/04 Desportivo Jgm 21:00 Sagrada Esperanca
Sporting Cabinda 21:30 Casa Militar
Kabuscorp Do Palanca 23:30 Progresso
Primeiro De Agosto 23:30 Desportivo Huila
Ba Lan - Hạng 2 Ba Lan BXH
25/04 Puszcza Niepolomice 22:00 GKS Katowice 20
Bytovia Bytow 22:59 GKS Tychy 21
Chojniczanka Chojnice 22:59 Rakow Czestochowa 20
Bờ Biển Ngà - Bờ Biển Ngà BXH
25/04 Williamsville Athletic Club 22:30 Sewe Sport
Bồ Đào Nha - Hạng 2 Bồ Đào Nha BXH
25/04 Academica Coimbra 22:00 Porto B 33
Brazil - Cúp Quốc Gia Brazil BXH
26/04 Goias 05:30 Gremio (RS)
Vitoria Salvador BA 05:30 Corinthians Paulista (SP)
Bulgaria - Cúp Quốc Gia Bulgaria BXH
25/04 Levski Sofia 22:30 CSKA Sofia bán kết
Colombia - Colombia BXH
26/04 Atletico Huila 06:00 Jaguares De Cordoba
Atletico Junior Barranquilla 08:00 Atletico Nacional
Croatia - Hạng 2 Croatia BXH
25/04 Belisce 22:00 Koprivnica
Mladost Zdralovi 22:00 Slavonija Pozega
Osijek Ii 22:00 Dakovo Croatia
Đan Mạch - Cúp Quốc Gia Đan Mạch BXH
25/04 Fredericia 22:30 Silkeborg IF bán kết
Đông Nam Á - Cúp Hassanal Bolkiah BXH
25/04 U21 Lào 19:15 U21 Singapore
Ghana - Ghana BXH
25/04 Berekum Chelsea 22:00 Elmina Sharks
Guatemala - Guatemala BXH
26/04 CD Marquense 01:00 Antigua Gfc
Hàn Quốc - Hạng 3 Hàn Quốc BXH
25/04 Mokpo City 17:00 Cheonan City 7
Busan Transportation 17:00 Gangneung 7
Hồng Kông - Hạng 2 Hồng Kông BXH
25/04 Mutual Football Club 19:30 South China
Hungary - Hạng 2 Hungary BXH
25/04 Szolnoki MAV 22:00 Soproni Svse-gysev
Csakvari Tk 22:00 Varda Se
Dorogi 22:00 Soroksar
Vac-Dunakanyar 22:00 Mte Mosonmagyarovar
Cegled 22:00 Zalaegerszegi TE
Budaorsi Sc 22:00 Szegedi Ak
26/04 Gyirmot Se 00:00 Siofok
Nyiregyhaza 00:00 Kazincbarcika
Hy Lạp - Hạng 2 Hy Lạp BXH
25/04 Anagenisi Karditsa 19:00 Kissamikos
Panserraikos 19:00 Aiginiakos
Athletic Union Of Sparta 21:00 Trikala
Aris Thessaloniki 21:00 Apollon Larissas
Doxa Dramas 21:00 Apollon Kalamaria
Panahaiki-2005 21:00 Giorgos Karaiskakis
Iraq - Iraq BXH
25/04 Karbalaa 20:00 Al Najaf
Al Minaa 21:00 Naft Misan
Jordan - Hạng 2 Jordan BXH
25/04 Al Wehda 20:00 Ethad Al-Ramtha
Al Karmel 20:30 Al-Arabi (jordan)
Dar Al Dawaa 20:30 Al Jalil
Al Asalah 20:30 Sahab Sc
Kazakhstan - Kazakhstan BXH
25/04 Kyzylzhar Petropavlovsk 16:00 Astana
Kenya - Kenya BXH
25/04 Afc Leopards Sc 18:00 Kariobangi Sharks
Bandari 19:00 Kericho
Chemelil Sugar 19:00 Gor Mahia
Wazito 19:00 Tusker
Libya - Libya BXH
25/04 Al Sharara 21:30 Al-sowaihili
Litva - Litva BXH
25/04 Atlantas Klaipeda 22:00 Lietava Jonava 9
Luxembourg - Luxembourg BXH
26/04 Us Mondorf-les-bains 00:30 Rodange 91 18
Ma-rốc - Marốc Botola Pro BXH
25/04 Chabab Atlas Khenifra 22:00 RCA Raja Casablanca Atlhletic 22
26/04 Wydad Casablanca 01:30 Renaissance Sportive de Berkane 22
Macedonia - Macedonia BXH
25/04 Vardar Skopje 20:00 Rabotnicki Skopje 30
Academy Pandev 21:00 FK Shkendija 79 30
Korzo Prilep 21:00 Pobeda Prilep
Pelister Bitola 21:00 Sileks 30
Renova Cepciste 21:00 Skopje 30
Mỹ - Hạng nhất Mỹ BXH
26/04 Richmond Kickers 06:00 Toronto 2
Rio Grande Valley 07:00 Orange County Blues Fc
Na Uy - Na Uy BXH
25/04 Ranheim IL 23:30 Brann 1
Stabaek 23:30 Start Kristiansand 2
Nam Phi - Nam Phi BXH
26/04 Polokwane City 00:30 Kaizer Chiefs FC 28
Supersport United 00:30 Free State Stars 28
Platinum Stars 00:30 AmaZulu 28
Orlando Pirates 00:30 Bidvest Wits 28
Maritzburg United 00:30 Mamelodi Sundowns 28
Nigeria - Nigeria BXH
25/04 Plateau United 22:00 Wikki Tourist
Palestine - Palestine BXH
25/04 Markz Balata 20:30 Shabab Al Khader
Ahli Alkhaleel 23:30 Shabab Doora
Hilal Al Quds 23:30 Shbab Alkhaleel
Phần Lan - Phần Lan BXH
25/04 VPS Vaasa 22:30 Ilves Tampere 19
RoPS Rovaniemi 22:30 Lahti 19
Inter Turku 22:30 HJK Helsinki 20
IFK Mariehamn 22:59 KuPS 19
Séc - Hạng 2 Séc BXH
25/04 Pardubice 22:00 Fk Mas Taborsko
Frydek-mistek 22:00 Marila Pribram
Fk Banik Sokolov 22:00 Sk Slovan Varnsdorf
Vitkovice 22:00 Budejovice
SC Znojmo 22:00 Fotbal Trinec
Opava 22:59 Viktoria Zizkov
Usti nad Labem 22:59 Fk Graffin Vlasim
Séc - Cúp Quốc Gia Séc BXH
25/04 Zlin 22:59 Baumit Jablonec
Serbia - Serbia BXH
25/04 Zemun 21:00 Borac Cacak xuống hạng
1Spartak Subotica 22:59 FK Napredak Krusevac vô địch
FK Vozdovac Beograd 22:59 Vojvodina vô địch
Crvena Zvezda 22:59 Cukaricki vô địch
Radnik Surdulica 22:59 Backa Backa Palanka xuống hạng
Macva Sabac 22:59 FK Rad Beograd xuống hạng
Mladost Lucani 22:59 FK Javor Ivanjica xuống hạng
Slovakia - Hạng 2 Slovakia BXH
25/04 Msk Zilina B 22:00 Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas
Stk 1914 Samorin 22:00 FK Pohronie
Nove Mesto 22:00 Mfk Lokomotiva Zvolen
Zp Sport Podbrezova B 22:00 Lokomotiva Kosice
Slavoj Trebisov 22:00 Inter Bratislava
Slovenia - Slovenia BXH
25/04 NK Aluminij 22:00 Krsko Posavlje 20
Slovenia - Hạng 2 Slovenia BXH
25/04 NK Krka 22:00 NK Ptuj Drava
Ask Bravo Publikum 22:00 Tabor Sezana
Nk Roltek Dob 22:00 NK Mura 05
Jadran Dekani 22:00 Zarica Kranj
Brda 22:00 Fuzinar
Brezice 22:00 Nk Radomlje
Nk Verzej 22:00 Mnk Ljubljana
26/04 Nafta 00:00 Rogaska
Thái Lan - Thái Lan BXH
25/04 Prachuap Khiri Khan 17:45 Chiangrai United
Chainat FC 17:45 Port 12
Sukhothai 18:00 Suphanburi FC 12
Pattaya United 18:00 Ubon Umt United 12
Air Force Central 19:00 Chonburi Shark FC 12
Ratchaburi FC 19:00 Bangkok Glass
Buriram United 19:00 Nakhon Ratchasima 12
Bangkok United FC 20:00 Navy 12
Muang Thong United 20:00 BEC Tero Sasana
Trung Quốc - Cup FA Trung Quốc BXH
25/04 Shanghai Shenxin 17:00 Beijing Guoan
Sichuan Annapurna 18:35 Jiangsu Sainty
Yinchuan Helanshan 18:35 Guangzhou Evergrande
Nantong Zhiyun 18:35 ShenHua SVA FC
Anhui Hefei Guiguan 18:35 Chongqing Lifan
Shaanxi Changan Athletic 19:00 Shanghai SIPG
Uzbekistan - Uzbekistan BXH
25/04 Pakhtakor Tashkent 20:30 Navbahor Namangan 8
Sogdiana Jizak 22:30 Kuruvchi Kokand Qoqon 8
Zambia - Zambia Super League BXH
25/04 Buildcon 20:00 Zanaco